Aðalfundur 27. janúar 2024

Aðalfundur 27. janúar 2024

Aðalfundur Siglingafélags Reykjavíkur – Brokeyjar verður haldinn í húsnæði ÍSÍ, í fundarsal C, laugardaginn 27. janúar klukkan  17:00 3. grein. Atkvæðisrétt á fundum félagsins, kjörgengi hafa allir skráðir félagar sem greitt hafa tilskilin gjöld. Dagskráin er eftirfarandi:Setning aðalfundar og kosning fundarstjóra og fundarritara.Skýrsla stjórnar lögð fram.Skýrslur nefnda lagðar fram.Endurskoðaðir reikningar lagðir fram og útskýrðir.Umræða um skýrslu stjórnar, nefnda og reikninga.Reikningar

Read More

Íslandsmót Kæna 2023

Íslandsmót Kæna 2023

Siglingafélag Reykjavíkur, Brokey heldur Íslandsmót kæna 2023 dagana 10. – 12. ágúst. Hér í viðhengi er tilkynning um keppni

Kranadagur í Gufunesi.

Kranadagur í Gufunesi.

Þá er komið að því! Laugardaginn 13. maí verður kranadagur í Gufunesi. Kraninn mætir á svæðið kl 10 og háflóð verður 13:13. Ef þið eruð með einhverjar spurningar megið þið endilega senda póst á brokey@brokey.is

Aukaaðalfundur / Félagsfundur Brokeyjar

Aukaaðalfundur / Félagsfundur Brokeyjar

Boðum til aukaaðalfundar Siglingafélags Reykjavíkur – Brokeyjar þann 27. mars nk. kl. 20. (Staðsetning auglýst s´íðar.) Dagskrá: Kosning stjórnar Vorið í Brokey – Kranadagur er framundan, bryggjumál verða í brennidepli ásamt öðru sem varðar kjölbátadeild. Frá kænudeild – Starfið í sumar Frá mótanefnd – Mót sem eru á ábyrð Brokeyjar og aðrir viðburðir í sumar Önnur mál Hlökkum til að

Read More

Aðalfundur 28. janúar 2023

Aðalfundur 28. janúar 2023

Aðalfundur Siglingafélags Reykjavíkur – Brokeyjar verður haldinn á Center Hotel PLAZA, í fundarsal sem ber nafnið Katla, laugardaginn 28. janúar klukkan 11:00. 3. grein. Atkvæðisrétt á fundum félagsins, kjörgengi hafa allir skráðir félagar sem greitt hafa tilskilin gjöld. Dagskráin er eftirfarandi:Setning aðalfundar og kosning fundarstjóra og fundarritara.Skýrsla stjórnar lögð fram.Skýrslur nefnda lagðar fram.Endurskoðaðir reikningar lagðir fram og útskýrðir.Umræða um skýrslu

Read More